ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ริชพาร์ค 2 เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ | Rich Park 2 Taopoon Interchange

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-10-23 21:17:51.0
เลขที่ประกาศ: 257015
รายละเอียดเพิ่มเติม
EHL-182103 ขายคอนโดมิเนียม Rich Park 2 @Taopoon Interchange (ริช พาร์ค 2 แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์) 1 ห้องนอน 35 ตรม. ชั้น 6 ทิศตะวันออก วิวสระว่ายน้ำ ราคา 3.3 ล้านบาท สนใจ ติดต่อ 081-912-8883 (ID-61167) EHL-182103 Condominium for sale in Rich Park 2 @Taopoon Interchange (Rich Park 2, At Taekwondo Interchange) 1 bedroom 35 sqm. 6th Floor East View Pool View 3.3 million baht Please contact 081-912-8883 (ID-61167) รหัส: #02103 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 19/08/2018 12:05:07 ราคา: 3,300,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: 1538 ถนน ประชาราษฎร์ สาย 2 แขวง บางซื่อ แขวง บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพมหานคร 10800 อำเภอ/เขต: เขตบางซื่อ จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 35 ตารางเมตร พื้นที่ใช้สอย: 35 ตารางเมตร ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง Rich Park 2 @Taopoon Interchange (ริช พาร์ค 2 แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์) ระยะทาง 2.7 กิโลเมตร หรือประมาณ 8 นาที โดยรถยนต์จาก บางซื่อ ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.4 กิโลเมตร จากคอนโด ศูนย์การค้าคุณหญิงจี๊ดราญรอนอริราช (มณีพิม โทรติดต่อ: 0819128883 email: easyhomeland@gmail.com รหัสประกาศ: 02103 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02103
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนประชาราษฎร์ สาย 2 (ปากซอยสะพานขวา) แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร